Main Menu

อาการเลี้ยครัช

เริ่มโดย Man nsr, มีนาคม 23, 2013, 02:15:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man nsr

มันเป็นยังงัยหรอครับ แล้ว มีวิธีแก้ไขยังงัยบ้างครับ

DEDOR

เลิกเลียครับ  จบ  อิอิ    ถ้าขับอยู่ดีๆแล้วมันฟรีๆเหมือนตอนเลียครัช  ก็ต้องเช็คที่ชุดครัชล่ะครับ  ว่าหมด หรือว่าปัญหาครัชลื่นหรือเปล่า  และที่สำคัญ  นมค. มีน้ำเข้าไปปะปนอยู่มั้ย

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

mr24

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มีนาคม 23, 2013, 03:53:18 หลังเที่ยง
เลิกเลียครับ  จบ  อิอิ    ถ้าขับอยู่ดีๆแล้วมันฟรีๆเหมือนตอนเลียครัช  ก็ต้องเช็คที่ชุดครัชล่ะครับ  ว่าหมด หรือว่าปัญหาครัชลื่นหรือเปล่า  และที่สำคัญ  นมค. มีน้ำเข้าไปปะปนอยู่มั้ย
อย่างที้น้าเค้าว่าคับ ปล.เอนครัชเปียก6แผ่นเรียงกันไม่ไช้หรือคับ
081-7008082

Man nsr

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มีนาคม 23, 2013, 03:53:18 หลังเที่ยง

มันเริ่มเกินตอนเอารถไปผ่าเครื่องที่ร้านมาน่ะครับ