Main Menu

ถาม ท่อ beat กับ ls

เริ่มโดย mozzzayoname, มกราคม 30, 2013, 08:49:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mozzzayoname

ขอสอบถามเรื่อง ท่อลอดท้อง ls 125 หน่อยน้ะคับ พอดีผมมี beat r อยุ่ คันหนึ่งนะคับ ไปหาท่อลอดท้อง beat r ก็ไม่มี มีแต่ dash กับ ls  :-X  เหลือแต่สั่งตีนะคับ แต่ไม่ค่อยอยากสั่งเลยมันนาน ท่อเก่าก็เอาไปผ่าไส่ปลาย ls แล้ว ไม่พอใจ อยากไส่ ท่อลอดมากกว่าแต่ ไม่มีของ beat r เลยอยากถามว่า beat r ไส่ท่อ ลอด ls ได้ไหมคับบบ :o :o

beat_125

อันนี้คิดว่าน่าจะได้ครับ เเต่ตรงคอท่ออ่ะครับ หมุนหาองศาเล็กน้อย  รถผมก้ไส่นะครับ beat r ใส่ท่อ ls ปลายtena ใช้ไปใช้มาน๊อตขาดเลยจัดปลายท่อls
ทีเเรกนึกว่าท่อออกซ้ายครับ หามุมไม่ได้ พี่ชายก็เลยหมุดเเป้นคอท่อครับ ใส่ได้เลย เเต่ต้องหาปลาย 125 นะครับ 110 ไม่ได้รูมันเล้กกว่าปลายท่อ

ขอบคุณคับบ แต่ คือผมไส่ ท่อ beat r ติดรถน่ะคับของเดิม ไปผ่าท่อมา ตัดตรงปลายท่อหมุนคอไส่ปลาย ls แล้วคับ คือผมอยากทราบ ว่าทั้งท่อเลยของ ls แต่เป็นท่อลอดท้องอ่ะคับท่อตี ของ ls ที่มันมาพร้อมปลายไบร์หน่ะคับ ทั้งท่อ มันจะไส่กับ beat r ได้ไหม คับ

ponggame1

ให้ดูที่แป้นคอท่อครับ ดูว่าหมุนได้หรือป่าว ถ้าหมุนได้ก็ใส่ได้
เพราะท่อของแต่ละเจ้าไม่เหมือนกัน บางเจ้าหมุนได้บางเจ้าหมุนไม่ได้
ถ้าอยากใส่จริงๆก็หาพวกที่เป็นคอสปริงครับใส่ได้ชัวร์ ^_^

แวะเข้าไปเยี่ยมชมเพจพวกเราได้ครับ >>>> https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81-Ls-125/398265420264765?ref=ts&fref=ts

aod_pongpitak

ใส่ได้ครับ ผมรู้แค่ราคาท่อแดงบางทรายนะครับ(ปลายเก็บเสียง) ค่าตัวมัน2500บาทราคาหน้าร้านเลยครับ

wave525

สั่งตีตรงรุ่นไปเลยคับไม่แพง  ร้านนี้เลยคับสั่งได้ทุกรุ่นลงเบอร์โทรให้แล้ว      ***บี นครสวรรค์ 0877946637*** ท่อสั่งตีทรงสวยจะเอาแบบไหนสั่งได้หมดลองมาแล้วต้นจัดปลายไหลเสียงใส ดูรายละเอียดหน้าซื้อขาย ร้าน บี นครสวรรค์ มีรูปด้วย   ปล.เป็นลูกค้าแต่ของเขาดีจิงราคาไม่แรงเลยแนะนำให้คับ  ใช้อยู่คันในลายเซ็น :D :D :D
*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***