Main Menu

Ls ขี่แล้วน้ำดันออกจากหม้อน้ำ แก้ยังไงคับ

เริ่มโดย firstskung, มีนาคม 11, 2013, 12:12:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

firstskung

ตามหัวข้อเลยคับ

ฝาโก่งรึป่าวคับ

แล้วทำไงให้น้ำไม่ดันออกคับ แก้ไขยังไงคับ

nonamedog

แอล เอส ผมเคยเจอ ตรงตาน้ำ บนฝาสูบมัน โดนน้ำกัด จน กินไปลงหัวลูกสูบ รอยมันนิดเดียว วิ่งนานฯน้ำจะแห้ง เปิดฝามาเชื่อม รอยแล้วปาดให้เท่าเดิม ก็หายครับ
ยังงัยก็ต้องเปิด มาดูก่อนครับ ถึงจะเจอสาเหตุครับ

รถซื้อแกง จะให้แรงได้ ไง

manu16

ฝาโก่ง แต่มีเปอร์เซ็นที่ฝาจะผุ ผมว่าเบิกฝาสูบไหม่ที่ศูนย์ฮอนด้าเลยดีกว่า น่าจะ500กว่า

อ่อ ไหนๆเบิกฝาแล้วอย่าลืมปะเก็นฝาสูบแท้ด้วยล่ะอีกร้อยกว่าๆ
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

wit2771554

จัดไปเลยครับ ผมว่าฝาเสื้อ สนิทกินแล้วล่ะครับ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97097.0
155 ม.3 ต.ท่าข้าม อ.อรัญประเทศ จ.สระแก้ว 27120 // 0907693039 วิทย์ ครับ
"รถถ้ามันไม่สุดอย่างที่เราพอจะทำได้มันค้างใจคับ"

supachok

เช็คปาดหน้าเสื้อฝาแล้วเปลี่ยนฝาหม้อน้ำใหม่ด้วยครับจบเลยแต่รถผมใช้โอริงแทนประเก็นฝาผมว่าแน่นกว่าประเก็นเดิมอีกอันนี้ส่วนตัวที่ผมใช้น่ะ