Main Menu

พี่ๆๆรบกวนถามไรหน่อยครับVR150

เริ่มโดย zeppy123, กรกฎาคม 24, 2014, 10:12:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeppy123

ทำไหมตอนดึงโช็คคารบรูไม่สะดุด ปล่อยกลับดันสดุดละดับตอนเร่งคันเร่ง

boy vr

ถอดล้างเป่าคาบูให้โล่งสะอาด รวมถึงแผ่นหรีด ท่อน้ำมันหรือแม้แต่นืำมันรวมถึงทูที

zeppy123

พี่ๆๆ เกี่ยวกลับสนิมในถังใช่เปล่าครับจอดไว้นาน หลายเดือน

zeppy123

พี่ๆๆผ่าเครื่อง vr งบประมานเท่าไหร่พี่ พอดีวิ่งไม่ออกวาลไม่ค่อยเปิดละ

phu4123

VR วาล์วไม่เปิด.......... ใครใช้รุ่นนี้มาแนะนำ จขกท. ด้วยครับ

lordomo

รถอะไรหว่า?