Main Menu

ใครพอมีข้อมูลเชิงลึก ของ CBR 125 มั่งครับ

เริ่มโดย RELAXER, กุมภาพันธ์ 27, 2013, 03:23:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RELAXER

ตามหัวข้อครับตัว 125 เจาะลึกยิ่งดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

เอส ณ.โซนรั่ว

เข้ามาอยากรู้ด้วยคน CBR 125 CC ขายเฉพาะเพื่อนบ้านเราไม่ใช่หรือ

ae 115

RELAXER

ถ้าตัวเล็กกว่าCBR 150แล้วเครื่องเจ๋ง ก็อยากลองนะครับ  มีบางเวปบอกคราวๆว่า ใช้เครื่องโซนิคทั้งหมด ไม่รู้จริงหรือเปล่า
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

D2D

แถวบ้านผม มีอยู่เครื่องหนึ่งครับ  (เขาซื้อเครื่อง มาจากเชียงกง)  เอามาแขวนรถวิบาก

เท่าที่ผมสังเกตดู  ท่อนล่างเป็น CBR  เหมือนตัว 150 นี่แหละครับ มี 6 เกียร์ สต๊าทมือ (ไม่มีคันสต๊าทเท้า)

แต่ท่อนบนเป็น SONIC ครับ.... เสื้อ-ฝา เหมือน SONIC เลยครับ

เดี๋ยวผมเจออีก  จะชักรูปมาให้ดูครับ.....
ชื่อสุริยันต์ ตุลาชม (085-7117443)

ธนาคารกสิกรไทย เลขที่ บ/ช 4482133482

ที่อยู่ 165 ม.4  ต.ศรีถ้อย อ.แม่ใจ จ.พะเยา 56130

aoaaued

เข้ามาเก็บข้อมูลครับ ไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ

KenJi