Main Menu

ปวดหัว ถามความเห็นหน่อยคับ --*

เริ่มโดย DekSin, กุมภาพันธ์ 05, 2013, 11:24:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DekSin

ถ้าพี่ๆจะมีแฟนไหม่ แต่กลุ่มเพื่อนสนิทของพี่ไม่ชอบเธอ(มีผลมาจากแฟนเก่าด้วย) จะทำยังไงกัน เพราะถ้าฝืนคบต่อไป พชก็ไม่เสียหายอะไรอยู่แล้ว แต่ พญ จะเสียหายรึโดนเกลียดไปเลย ผมไม่อยากให้เป็นแบบนั้น
ปล.ทุกคนที่พูดถึงคือเรียนอยู่ มหาลัยห้องเดียวกัน ผญ ล้วนหมดยกเ้ว้นแฟนเก่า (ในห้องมีผมพช คนเดียว1/23) 

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

aoaaued

จะรักใคร คบใครมันก็เรื่องของเรา แล้วจะแคร์กับสังคมทำไมล่ะครับ

kookgook

เรื่องแบบนี้ต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปคับ ค่อยๆปรับสภาพเพราะความเคยชินสนิดสนมเกันคนเก่า ทำให้สิ่งที่เข้ามาใหม่ดูแปลกๆและไม่ชิน
กับสภาพปวดล้อมของเราที่มีอยู่คับ  เดี่ยวพอซักพักก็ดีขึ้นเรื่อยๆคับ พยายามต่อไป ............ ???

นายอนุพงษ์ (กุ๊ก) ขุนทอง

DirectX

ทำไมถึงว่า ผู้หญิงล้วนหมดยกเว้นแฟนเก่า  แล้วแฟนเก่าไม่ใช่ผู้หญิงรึ
ที่จริงมันเป็นสิทธของเรานะครับ เว้นแต่ว่าจะเปลี่ยนจากเพื่อนเป็นแฟนแทน

ปลาท้องป่อง

เรื่องเเบบนี้อยู่ที่เราตัดสิน ตัวเราอยากทำอะไรก็เรา

อย่าได้เเคร์ ...  อิอิ

(จากประสบการณ์ส่วนตัวที่ไม่ค่อยจะดี)
เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

Yoredeye

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

DekSin

อ้างจาก: DirectX เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:47:10 ก่อนเที่ยง
ทำไมถึงว่า ผู้หญิงล้วนหมดยกเว้นแฟนเก่า  แล้วแฟนเก่าไม่ใช่ผู้หญิงรึ
ที่จริงมันเป็นสิทธของเรานะครับ เว้นแต่ว่าจะเปลี่ยนจากเพื่อนเป็นแฟนแทน

แฟนเก่าเป็นผญ คับแต่ หมายถึง ไม่เรียนห้องเดียวกันแต่เรียนอีกที่นึง

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ