Main Menu

อยากทราบ

เริ่มโดย taoreet, มกราคม 31, 2013, 12:20:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taoreet

ผมอยากทราบว่า nsr มีวิธีสตาทแบบกระตุกง่ายๆหรือป่าวครับ แถวบ้านผมมีอยู่คันนึงไม่มีคันสตาทมันดันหน่อยเดียวติด อยากจะทราบวิธีมั่งครับ
อยากจะรู้จริงๆครับ เล่นๆไม่เอานะครับ

alpha072534

ใช้เกียร์สูงๆหน่อยคับ ประมาณเกียร 2-3 ก้ได้ กำคลัชไว้ แล้วก้ เข็นรถไปได้ สักระยะหนึ่งค่อยปล่อยคลัช คับ พอเครื่องติดค่อยลดเกียร์ทีหลัง :(

taoreet

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***