Main Menu

อาการแบบ นี้

เริ่มโดย nnnz001, มกราคม 23, 2013, 07:22:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nnnz001

แดช ผม บีบ ครัช แล้ว ครับ มันลื่น แบบ ยังไง อ่ะ เหมือน รถไม่มี ครัช อ่ะ ครับ บีบ ได้สุด แต่ ตึง นิดเดียว อาการแบบ นี้ ต้อง แก้ ยัง ไงครับ

Mtz

แผ่นครัชน่าจะหมดแล้วครับ แล้วสังเกตุว่าเหมือนครัชมันจะแข็งๆด้วยชิมิ   

แนวๆนี้เดาว่า ท่านไปโดนสปริงครัชแต่งมาใช่ไหมครับ ครัชเลยจะหมดเร็ว หรือไม่อีกอย่างก็สปริงครัชแต่งมันล้าแล้ว

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ตามนั้น   หากอยากทำแบบ ใช้ชั่วคราว ไปก่อน ก็เปลี่ยนแผ่นสุดท้าย เป็นแผ่นเต็ม 

หรือ ไปซื้อ สายคลัทช์แบบ ไส้ใน มา  เปลี่ยนแล้วตัดให้ สั้นกว่าปกติ  เวลาตั้ง คลัทช์ จะได้ปรับในองศา ที่ บีบได้ตึงที่สุด

-
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

nnnz001

555+ แดช คัน นี้ อาถรรพ์ มาก เลย นะ ซื้อ มา 3000 หมด เป็น หมื่น 555
ไง ก๊ ขอบ คุณ ครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

nnnz001

แต่ สังเกต ดู แล้ว ตัว หมุน ครัช ตรงขา ตั้ง อะครับ มัน เด้ง ขึ้น มา อีก ผมกด แล้ว มัน ก็ เด้ง ออก มา อีก
เมื่อ ก่อน ไม่ เป็น นะ ครับ