Main Menu

เรื่องมันเกิดจาก จานไฟหลวมฝืนขับจนถึงบ้าน ปรากฏว่า

เริ่มโดย RELAXER, มีนาคม 14, 2013, 06:51:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RELAXER

จานไฟหลวมแล้วฝืนขับนานๆ มันส่งพลถึงอะไรบ้างครับ ตอนนี้2tลงน้อยกว่าก่อนจะเป็นมาก แล้วข้อเหวี่ยงเสียศูนย์ไหมครับ ถอดเสื้อดูก้านยังแน่นดี ที่แน่ๆ เสียงคลัชจากไม่ค่อยดังตอนนี้ก็มาดังมากแล้ว คิดว่าชามคลัชจะสึกแต่ก็ยังไม่แน่ใจ  ยังไงก็ช่วยทีครับ อยากเน้นไปทางเรื่องปั้ม 2t ซ่อมยังไงดีครับ
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

ZAAKA

pu a.t.e.44

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

keeauto

อ่านแล้วละเหี่ยเลยแนะนำให้หาเครื่องมาทั้งลูกดีกว่า ว่าแต่รถอะไรล่ะ

@@TaJung@@

สรุปผ่าเครื่องใหม่โลดโดยช่างผู้ชำนาญการ....จบแบบไม่ต้องสงสัย...รอจ่ายตังค์อย่าเดียว
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

<< ZenSoNic >>

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

supachok

555++จานไฟหลวมไม่น่าพังถึง2tมั้งคับ(ล้อเล่นน่ะ)

AcidZero

จานไปหลวมไม่ดีนะครับ

เพราะเด๋วมันจะเลื่อนไปมา ขึ้นบ้าง ลงบ้าง ทำให้รถแรงบ้าง ไม่แรงบ้าง วิ่งถอยหลังบ้างไรเงี้ย

ล้อเล่น +.+

{{ boyy555 }}

ตำนานหนึ่งอวสาน...อีกตำนาน..ก็เริ่มขึ้น

087-7642131 บอย