Main Menu

ถามหน่อยครับลูกปืนคอ

เริ่มโดย sommakid, ธันวาคม 06, 2012, 09:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sommakid

ระหว่างลูกปืนเตเปอร์กับลูกปืนเม็ดกลมๆๆอันไหนดีกว่ากันครับเน็นใช้งานครับรถ serครับ
คนสามโก้...อดีตเคยแรง

aoaaued

[size=10pt]ระหว่างลูกปืนเตเปอร์กับลูกปืนเม็ดกลมๆๆอันไหนดีกว่ากันครับเน็นใช้งานครับรถ serครับ[/size]

ทั้งสองอย่างมันก็มีข้อแตกต่างกันบ้าง ถ้าสภาพสมบูรณ์ดีการใช้งานก็พอๆกันแหละครับ ไม่ได้วิเศษกว่ากันเหมือนกับราคาหรอกครับ

sommakid

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ ธันวาคม 07, 2012, 09:05:24 ก่อนเที่ยง
[size=10pt]ระหว่างลูกปืนเตเปอร์กับลูกปืนเม็ดกลมๆๆอันไหนดีกว่ากันครับเน็นใช้งานครับรถ serครับ[/size]

ทั้งสองอย่างมันก็มีข้อแตกต่างกันบ้าง ถ้าสภาพสมบูรณ์ดีการใช้งานก็พอๆกันแหละครับ ไม่ได้วิเศษกว่ากันเหมือนกับราคาหรอกครับ
ขอบคุณครับ...
คนสามโก้...อดีตเคยแรง

manu16

ต่างกันที่เวลาประกอบฮะ เตเปอร์มาเป็นพวงวางได้เลย

แบบธรรมดาต้องมาเรียงเอาทีละเม็ดๆ
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย