Main Menu

อยากทราบ ราคาและสถานที่ใส่ ฝมือดีครับ

เริ่มโดย Vanm_Spoon, เมษายน 30, 2013, 01:11:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vanm_Spoon

คือ N-PRO ผมสเตอเริ่มหมดฟันแล้ว ตัวผมยุอุดรธานี ตั้งการทราบราคาโซ่สเตอ + ค่าแรง ที่ไหนของจังหวัดอุดรธานี รับบริการครับ ขอราคาไม่เวอร์

เดียวขี่ไปทำถึงร้านเลย ขอบคุนครับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ผมอยู่เชียงใหม่ มี ขายให้  เป็นของ พระอาทิตย์  800 กว่าบาท

ส่ง ไปรษณีย์ ไปให้เปลี่ยน ที่ อุดร ... เอาไหมครับ  ให้ช่างที่นั่นเขาคิดเฉพาะ ค่าแรง เปลี่ยน

หาก หา ตรงรุ่น จริง ๆ  ตาม ต่างจังหวัด ผม ว่า  โอกาส เจอของ  น่าจะน้อย ครับ 

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "