Main Menu

ขอพื้นที่เล็กๆ ให้ CHIPPY HOMๆ สักคันนะคับ

เริ่มโดย ปาน ไข่ ดำ, ธันวาคม 08, 2011, 03:58:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปาน ไข่ ดำ

เพิ่มความแข็งแรงชว่งหน้าดว้ยชุดแผงคอ+โช๊ค เอ็นตากลม
>>>  เสริมหล่ออีกหน่อย หม้อน้ำจอโค้ง กับท่อลอดของแด๊ชปั๊มโลโก้แดง+ปลายPDKแบนๆอีกอัน
  ปลายแบน เสียงเงียบมาก แต่วิงไม่ออก   :-* :-* :-*

MOO RACING

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

โครงบ่บิดบ่อ้าย วิ่งใด้เท่าไรครับ ส่ายเยอะใหม ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

กี้ อริสมันส์

ไปดูมาแล้วครับพี่ปานร้านเขาบอกไม่ได้ทำขายแบบสำเร็จเลยถ้าจะตีต้องเอารถไปเทียบครับ เพราะของแอลเอสกับบีท มันคนละแบบกัน ส่วนท่อเดิมๆมือ2มีแต่สภาพเน่าๆราคาแรงๆครับ ถ้ายังไงผมจะลองไปหาดูแถวบ้านให้อีกทีนะครับ

love2588

สวัสดีคับคุณปานมาให้กำลังใจนะครับ
ปล.พอดีไม่ได้เข้าเมียผมคลอดลูกครับ..กิกิ..เลยมาช้าไปนิดด
***ไว้ผ่านไปขอขี่บ้างเน่อ

POE

เปลี่ยนสวิงอาร์มหล่อเลยนะคับ  ของ sonic / tena ทรง Kitaco หรือเขาเรียกทรง  asia product เนี่ยสวยเลย  เปลี่ยนเลยๆๆๆ เย้ๆๆๆ

นาย โสภณ โพธิ์ขาว T.0868801475  DTAC

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคาร ยูโอบี (UOB) เลขที่ 798-128-279-9

nongss1

ยิ่งโตยิ่งสวยครับพี่ปาน

มาดูกระทู้แล้วใจหายเน้อครับ

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

ปาน ไข่ ดำ

อ้างจาก: MOO RACING เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:37:11 หลังเที่ยง
โอ้....สวยคับแปลกดี ชอบๆๆๆ
ขอบคุณคับ ??? ??? ???
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 10:20:45 หลังเที่ยง
โครงบ่บิดบ่อ้าย วิ่งใด้เท่าไรครับ ส่ายเยอะใหม ตามนั้น
ไม่ส่ายอ่ะคับคุณหมอ เมื่อครั้งทำเสร็จใหม่ๆ เคยไปไล่กับแด๊ชเดิมๆรถผมสวนในระยะทางเกือบๆ5กิโล ผมคิดว่ารถเขาคงไม่สมบูรณ หรือคนขี่ยังเด็กไป
  แต่ตอนนี้ปรับสถาพใหม่ ล้อใหม่ ลูกสูบใหม่ ขอบอกตามตรงนะคับ +กับอายุใหม่ ที่ไม่เหมือนตอนนั้น ผมไม่กล้าขี่เร็วแล้วคับกลัว :( รู้สึกว่ามันอันตราย
  แต่วันไหนนึกสนุกก็มีบ้าง  :o
อ้างจาก: love2588 เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 10:11:45 ก่อนเที่ยง
สวัสดีคับคุณปานมาให้กำลังใจนะครับ
ปล.พอดีไม่ได้เข้าเมียผมคลอดลูกครับ..กิกิ..เลยมาช้าไปนิดด
***ไว้ผ่านไปขอขี่บ้างเน่อ
ยินดีกับสมาชิกใหม่ในครอบครัวดว้ยนะคับ ผ่านมาแถวภูเก็ตมาลองขี่ได้เลยคับ  :'(
อ้างจาก: POE เมื่อ มกราคม 04, 2012, 10:32:42 หลังเที่ยง
เปลี่ยนสวิงอาร์มหล่อเลยนะคับ  ของ sonic / tena ทรง Kitaco หรือเขาเรียกทรง  asia product เนี่ยสวยเลย  เปลี่ยนเลยๆๆๆ เย้ๆๆๆ
ขอบคุณมากคับคุณโป๋ สำหรับคำแนะนำที่ดี แต่ผมมีเวลานอ้ยแล้วคับ ตอ้งรีบทำให้เสร็จ  :D
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 05, 2012, 06:09:48 ก่อนเที่ยง
ยิ่งโตยิ่งสวยครับพี่ปาน

มาดูกระทู้แล้วใจหายเน้อครับ
โหน่งรูปหล่อผมยังไม่ตายคับ :(
อ้างจาก: mcm เมื่อ มกราคม 05, 2012, 09:33:58 หลังเที่ยง
ปลายแบน ปลายแบน อิอิ
สนใจสักแบนไหมคับแม็ก :(

ฆาตกรโรคจิต!@#$

เอ๊ะคุ้นๆ กับuserนี้

เหมือนเคยคุยอะไรกันซะอย่าง

ปาน ไข่ ดำ

บังโคลนหน้า Nตากลม หลอดไฟ2หลอด ส่งEMS แต่คนส่งส่งผิด จำได้รึยังคับคุณหมู  :( :( :(

yuya

:D :D สวยงามครับ อยากรู้ว่าสั่งล้อ10นิ้วของอะไร ราคาเท่าไหร่ครับ ว่าจะไปตามหาล้อ12 ของพวกksr เห็นว่าหายางสวยๆใส่ง่ายดี ของผมเอาล้อหน้า10นิ้ว ของพวกสกู้ตเตอร์ แต่ล้อหลังหาไม่เจอถูกใจซะที ใส่แบบของพี่เค้า ก็สวยดีใช่หยอกนะครับ >:( >:(

ฆาตกรโรคจิต!@#$

อ้างจาก: ZANCO เมื่อ มกราคม 06, 2012, 12:23:49 หลังเที่ยง
บังโคลนหน้า Nตากลม หลอดไฟ2หลอด ส่งEMS แต่คนส่งส่งผิด จำได้รึยังคับคุณหมู  :( :( :(

อ่อตามนัั้น หลอดขาดยังคร๊าฟ

nongss1

iicezkub19

โว๊ะ ดูดี ๆ   คล้ายกะ คาจิว่า  เลย  ^^   ผมว่านะ
เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

bangnara

ไม่เอาไปขี่โชว์สาวๆฟินแลนด์บ้างครับลุง เล็กๆแต่หรอย...