Main Menu

ปัญหามันมาอีกแล้ววว ครัซกำยาก

เริ่มโดย NovaScraper, ตุลาคม 29, 2012, 12:57:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NovaScraper

ผมเปลี่ยนสายใหม่ แล้ว แต่ว่ากำครัซยากมากเลยครับ

ทางเดินสาย ก็ไม่โค้งงอมากนะครับ โค้งกว้าง 1 โค้งเอง แล้วที่เหลือตรง

กำครัซยากมากๆ Honda Nova-RS ครับ

เกี่ยวที่สปริงครัซด้วยรึป่าวครับ ผมเป็นสปริงครัซแต่ง (ยาวกว่าสปริงธรรมดามากๆ พ่อเอาไปเปลี่ยนมาครับ)

HerulayAMG

sarawutch

ตามนั้นแหละครับ เป็นเพราะสปริงครัชที่ไปเปลี่ยนมา
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

keeauto

ขึ้นชื่อว่าสปริงแต่งก็บอกอยู่แข็งเพื่อจับได้แน่นๆ ว่าแต่รุ่นนี้มีแผ่นคลัททองแดงขายรึเปล่า

NovaScraper

แล้วใส่สปริง กลับหัว กลับหาง มันจะมีผลมั้ยอ่ะครับ

iicezkub19

เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

assassnoob

ดูจากสภาพรถแล้ว น่าจะจัดจ๊านน่าดู อิอิ มือครัซสึกมากเปล่าครับ ดูที่รูใส่น็อตอะครับ มีส่วนอยู่บ้าง ผมก็เคยเป็น ลองๆขยับตรงสายแล้วบีบๆครัซดูครับ ผมเข้าใจนะเวลาครัซแข็งๆ ขี่ในเมืองรถเยอะๆ โคตรเมื่อยอะ 5555+ กำลังคิดจะใส่ครัซน้ำมันอยู่ ไม่รู้จะนิ่มแค่ไหน  ใครเคยใช้บอกหน่อยนะครับ ว่านิ่มแค่ไหน อิอิ

วิ่งได้ซักที

THANACHOT

อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ ตุลาคม 29, 2012, 11:06:22 ก่อนเที่ยง
แล้วใส่สปริง กลับหัว กลับหาง มันจะมีผลมั้ยอ่ะครับ
ไม่มีผลครับ
อยากนิ่มก็ใส่ของเดิมจบครับ