Main Menu

หาซื้อ ออยซีลแท้ ของ RX-Z ครับ

เริ่มโดย bigbang99, สิงหาคม 15, 2015, 09:17:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigbang99

คือผมมี RX-Z อยู่คันนึง กำลังจะปลุกมันอยู่อะครับ แต่ตอนนี้ผมไม่สามารถหาซื้อ ซีลในเครื่อง เช่น ซีลข้อเหวี่ยงทั้ง 2 ฝั่ง ทที่เป็นของแท้ได้
พี่ๆคนใดทราบแหล่งที่ขาย แนะนำด้วยครับ

:o :o :o

saravut

bigbang99

อ้างจาก: saravut เมื่อ กันยายน 15, 2015, 10:45:08 หลังเที่ยง
ไม่ลองหาตามศูนย์ใกล้บ้านก่อนละ

ลองไปดูมาแล้วมีครบเลยครับแต่ต้องเทียบกับ2จังหวะของ yamaha รุ่นอื่นๆด้วย

ray

ก็รื้อซีลแล้วเอาไปเทียบก็ได้นะครับที่ซีลมันจะเขียนเบอร์ไว้แล้วเทียบกับยี่ห้อเดียวกันก่อนเลย