Main Menu

ถามเรื่องท่อคับ

เริ่มโดย chatcharin, มิถุนายน 27, 2015, 06:21:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatcharin

เราจะรู้ได้ไงว่าอั้นไปหรือโล่งไป อะคับ
พอดีได้ท่อสูตรวิบากมา แต่มันไส่ไม่ได้ผมเลยดัดแปลงไส่  ทีนี้เวลาขับเร่งรอบเครื่องมาช้ามากแล้วก็ไม่เร็วด้วย แต่เวลาจอดอยู่กับที่ เบิ้ลได้ปกติคับอยากถามว่ามันอั้นไปหรือมันโล่งไปอะคับ

saravut

ท่อสูตรมันก็ต้องของแต่ละรุ่นอยู่แล้ว
ของท่านแปลงมาสูตรไม่ได้เลยไม่มีกำลัง
ดูจากรีดช่วงปลายยาวซะ

chatcharin

ขอบคุนคับเดียวผมลองไปไล่ไหม่ดูเผื่อท่อหรีดมันยาวจัด