Main Menu

กุญแจ คอ kr เทียม

เริ่มโดย Pousi, มีนาคม 12, 2015, 04:14:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pousi

เช็คราคา ประมาณ 200 กว่าบาท  ท่านใดใช้อยู่บ้างครับ รุ่น 4 สาย เวลาล็อคคอแล้ว สบายใจไหม

lordomo

ของผมรุ่น 6 สายซื้อมา 300 กว่าบาท ก็ล็อคดีไม่มีปัญหาครับ
รถอะไรหว่า?

se 00

saravut

วัสดุอาจด้อยกว่ารวมทั้งการประกอบด้วย แต่ใช้ได้ครับ
ไม่มีปัญหา

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ปัญหา  มัน คือ  ความทนทาน ของ ไส้กุญแจ อ่ะครับ 

ของเทียม  อย่าไป ชัก เข้า  ชัก ออก บ่อย 

หรือ ดึง กุญแจ  ด้วยความ เอาใจใส่     

ก็ อยู่ได้  เป็น ปี   คุ้มเกินราคา     ยี่ห้อ ที่ แนะนำ คือ นิปปอน  หรือ  ยากูโซ่   

เทียม ตรา นก    อะไร นี่  ไม่ค่อย เวิร์ค เท่าไหร่

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "