Main Menu

ช่วยแนะนำการซ่อมรถ VR 150 จอดมาหลายปี

เริ่มโดย Wuthichai, พฤศจิกายน 18, 2014, 12:09:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wuthichai

ช่วยแนะนำการซ่อมรถ VR 150 จอดมาหลายปี
ช่วยแนะนำร้านรับซ่อมรถ VR 150 แถวคลองเตย พระโขนง
ผมจะซ่อมรถ VR 150 ให้กลับมาใช้งานได้อีกครั้ง ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะครับ

yooth mtx

*** ถ้าก่อนจอด รถใช้งานปกติ  ลองเติมน้ำมัน  แล้วสตาร์ทดูก่อน  น่าจะติดนะครับ  ของผมจอด 3 ปี  ยังติดได้เลย  ไม่ต้องซ่อมอะไร

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

ninefactory

รถผมจอดหลายปีเหมือนกันครับ ล้างถังน้ำมันใหม่ ใส่น้ำมัน+ออโต้ลูปใหม่+หัวเทียนใหม่ ลองสตาร์ทดูไม่กี่ทีก็ติดครับ

TZ สายล้อโต ไม่เน้นแรง เน้นออพชั่น

lordomo

ถ้าเป็นผม หลังจากเคลียร์เรื่องเครื่องแล้ว สิ่งที่จะทำต่อไปคือ เอาหน้ากาก TZR มาใส่ครับ ^ ^
รถอะไรหว่า?