Main Menu

ล้อแม็กสามก้านของ kawasaki ที่เป็นสีส้มสะท้อนแสง เป็นสีเบอร์อะไรยี่ห้ออะไรครับ

เริ่มโดย pikky_team, กรกฎาคม 24, 2014, 05:54:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pikky_team

ล้อแม็กสามก้านของ kawasaki ที่เป็นสีส้มสะท้อนแสง เป็นสีเบอร์อะไรของยี่ห้ออะไรครับ เอาแบบเป็นสีสเปรย์กระป๋องซื้อมาพ่นเองนะครับ เอาแบบที่ไกล้เคียงสีเดิมที่สุด
แล้วสีสะท้อนแสงนี้จำเป็นต้องพ่นแลคเกอร์ใสทับหน้าด้วยใหม คือสีเดิมที่ติดล้อมามันซีดแล้ว อยากให้มันแยงตาเหมือนล้อใหม่ๆน่ะครับ ขอบคุณครับ