Main Menu

Yamaha Y80 หาได้แถวไหนบ้างครับ

เริ่มโดย bk_sometime, พฤษภาคม 30, 2014, 12:51:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keeauto

เคยสั่งซื้อจากสมาชิกในเวบเป็นรุ่นหน้าทองขาวปวดหัวมาก ไฟมาน้ำมันมีแต่ดันไม่ติดเลยขายทิ้งไปซะ ตอนนั้นหาอะไหล่ในthaiscooterอะไหล่เพียบ  แต่พูดตามความจริงเลยนะผมว่ารถแบบนี้มันก็เหมือนรถป๊อปที่ใครไม่เคยใช้ก็อยากได้ แต่พอได้ใช้ก็เบื่อเพราะอัตราเร่งที่บิดจนควันโขมงแต่ไม่ไปไหนแบบโดนจักรยานแซง  ผมว่าใช้เจ้าวาย100นั่นแหละดีแล้วเร่งติดมือดี

keeauto

อ้อ ผมรบกวนนิดนึงจะคิดค่ารบกวนเป็นค่าเบียร์สัก2ขวดก็ได้  อยากรู้ว่าสีสายไฟกล่องcdiแต่ละสีมันไปไหนบ้างหรือถ้ามันต้องยุ่งยากถอดมากก็เอาแค่สายไฟจากพัลเซอร์มี2สายสีอะไรบ้างก็พอ ขอบคุณล่วงหน้า

bk_sometime

อ้างจาก: keeauto เมื่อ มิถุนายน 11, 2014, 01:47:21 ก่อนเที่ยง
   อ้อ ผมรบกวนนิดนึงจะคิดค่ารบกวนเป็นค่าเบียร์สัก2ขวดก็ได้  อยากรู้ว่าสีสายไฟกล่องcdiแต่ละสีมันไปไหนบ้างหรือถ้ามันต้องยุ่งยากถอดมากก็เอาแค่สายไฟจากพัลเซอร์มี2สายสีอะไรบ้างก็พอ ขอบคุณล่วงหน้า
http://upic.me/show/26532419][/url]