Main Menu

NSR 150 SP รุ่นพิเศษ

เริ่มโดย Lilly, พฤษภาคม 09, 2014, 09:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lilly

พอดีวันนี้ไปตลาดกลางอยุธยามาครับ แล้วไปสะดุดตามกับรถคันนี้  :-* :-*

RELAXER

เห็น กี่ครั้ง เสียดายทุกครั้ง
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

pikky_team

งี้ต้องเอามาแข่งกับ KR ลาย se พ่วงข้าง แถวตลาดคลองเตยเห็นมีอยู่คัน อิอิ
ถ้าเป็นรถที่ใช้ประกอบอาชีพทำมาหากิน ผมว่ามันมีประโยชน์มากกว่ารถ ที่ทำเอาไว้ขี่เล่นสวยๆอีกครับ

ASENAL

เลิกทำงาน

ก็ถอดแว้นต่อเลย

NovaScraper

ล้อที่ 3 โปรอาร์มด้วยรึป่าวครับท่าน

bk_sometime

พี่คนที่ขับเขาขาขาดครับ ผมเห็นคันนี้มานานแล้ว

บูรพาพยัคฆ์

เคยเจออาร์วัน  พ่วงข้างมาแล้ว  ที่บ้านไผ่

ภาพความหลัง

aoaaued

เมืองไทยน่าจะมีจัดแข่งพ่วงข้างบ้างนะ คงจะสนุกดี

125cc.Only

ระยองมีคัน  ออกป้ายแดงมาพ่วงข้างเลย ขายจนบัดนี้
หนิมเขลอะทั้งคัน