Main Menu

งานงอกแล้วครับ ! ช่วยหน่อยครับ

เริ่มโดย Bossrung, พฤษภาคม 06, 2014, 11:03:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bossrung

ผมไปซื้อกระจกมาใส่ตอนแรกใส่ข้างซ้าย ใส่ได้ปกติ ตอพอใส่ด้านขวา ผมหมุนไปเรื่องมันหมุนอยู่กับที่ครับไม่ยอมแน่นซักที แต่พอเอากระจกอันเก่ามาใส่ก็ใส่ได้นิครับ ชนิดที่ว่า(สอดเกลียวลงไปในรูได้เลยไม่ต้องหมุน) :P :-X :) ;)

Porrr

เกลียวซ้ายหรือเกลียวขวา รถอะไรครับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เบ้ารู กระจก  ตรงหัว มัน หวานแล้ว  

อันที่ซื้อมาใหม่  เกลียว สั้น  กว่า อันเดิม หรือเปล่า

อันเดิม มันยาว กว่า   พอหมุนเข้าไป  ก้น ๆ รูเบ้า มันยังมีเกลียว อยู่  ก็เลยทำให้หมุนจนแน่นได้  

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

RELAXER

เจาะ ฝังเกลียวตัวหนอนใหม่ 60 บาท ประมาณนี้ โรงกลึง ร้านซ้อมรถ
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

Porrr

ออ เกลียวสึก มีอีกวิธี เอาเทปพันเกลียวที่ใช้กะท่อพีวีซีในห้องน้ำอะครับ ลองพันดู น่าจะใช้ได้