Main Menu

ขอสอบถามเกี่ยวกับการขายรถหน่อยครับ

เริ่มโดย natthaphon, พฤษภาคม 06, 2014, 09:27:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natthaphon

คือผมอยากขายรถ yamaha rx100 แต่ทะเบียนผมขาดต่อตั้งแต่ปี 2532 แล้วครับ แต่มีเล่มอยู่ อย่างนี้จะตีราคากันอย่างไรครับ สภาพเดิมๆทุกอย่างครับ

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

aoaaued

มีรูป มีรายละเอียดมากเท่าใด ยิ่งดี เพื่อนๆสมาชิกจะได้แนะนำเรื่องราคาใด้ชัดเจนขึ้นครับ

ควีนส์ปาร์ค

สภาพนี้ รุ่นนี้ น่าจะรอ เนื้อคู่จริงๆครับ

ดูสภาพกับ ราคาที่เหมาะสมก็ ลองลงขายดูครับ

ปล.ถ้าเป็น RXK ผมสนใจครับ...
k a w a s a k i