Main Menu

ปลายท่อtsikigiใส่คริสตัล

เริ่มโดย Firstvanz, มีนาคม 20, 2014, 03:47:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Firstvanz

อยากทราบคับ ปลายท่อstukigi มันแปลงใส่คริลตัลได้ป่าว เสียงจะออกมาเป็นไง
ขอบคุณคับ

:(

ควีนส์ปาร์ค

เรื่องแปลงขอไม่ตอบ

เรื่องเสียง ตอบ เงียบๆ เพราะปลายท่อมันยาวครับ...
k a w a s a k i

THANACHOT

ลองดูเลยครับน่าจะเงียบกว่าของเดิมครับ

Firstvanz

อ้างจาก: ควีนส์ปาร์ค เมื่อ มีนาคม 20, 2014, 09:41:12 ก่อนเที่ยง
เรื่องแปลงขอไม่ตอบ

เรื่องเสียง ตอบ เงียบๆ เพราะปลายท่อมันยาวครับ...
อ้างจาก: THANACHOT เมื่อ มีนาคม 20, 2014, 12:47:09 หลังเที่ยง
ลองดูเลยครับน่าจะเงียบกว่าของเดิมครับ

ขอบคุณทั้ง2ท่านคับ แปลงใส่รถเสร็จเมื่อไหร่ จะอัดคลิปมาให้ดูกันน่ะคับ แต่ตอนนี้ขอหาปลายท่อก่อน

pikky_team

มันจะยาวเกินบังโคลนหลังใหมเนี่ย