Main Menu

ขอถามกล่องไฟ LS แบบ2ปลั๊ก

เริ่มโดย นามแฝง, กุมภาพันธ์ 16, 2014, 09:19:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นามแฝง

ใครพอจะบอกวิธีผ่าตัดรอบ บ้างได้มั๊ยคับ มีรูปยิ่งดีเลย ของผมแบบ2ปลั๊ก

GoLLuMS

แบบนี้ป่าวคับ..

FVCCHONRI

33/12 ม.2 ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000

ZAAKA

เขาไม่นิยมการผ่าแบบสองปลั้กเด้อ
เพราะรอบมันลึกดีอยุ่แล้น ;) ;D :(

puttasak

อ้างจาก: นามแฝง เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2014, 09:53:05 หลังเที่ยง
คับ ขอบคุณคับ
ผ่าเพื่ออะไรครับ มันก็ไม่ตัดรอบอยู่แล้ว ยิ่งใส่กับรถเดิมๆ มันคงไม่แตกต่างสักเท่าไหร่ถ้ากล่องมันผ่าได้ ขนาดรถเดิมๆเอากล่องแต่ดีๆมาใส่ ผลที่ได้ก็ได้อัดตราเร่งที่ดีกว่าเดิมความเร็วปลายอาจจะเพิ่มหรือไม่ก็แล้วสภาพเครื่องยนต์

aoaaued

เดิมๆไม่ผ่า จัดหนักลากยาวๆไส้ก็แต่ไม่เหลือแล้ว

ZAAKA

มีคนมาเติมข้อยกะนำมาเสริมอิกนิดนึง
ใส่กล่องแอลแต่งกะได้แฮงขึ้นสิบเปอเซนเด้อรูปเก่าตอนใส่มาก้อครบปีพอดี
ไฟหน้าหลังไฟเลี้ยวออกทุกดวงคัฟบ่มีปันหาระบบไฟ
ซื้อเอาในเวฝนี้ละเกือบสองพันตอนนี้ถ้าเอากล่องE7 ก้อแค่๓๕๐๐
แต่ต้องมีแบตเลี้ยงกล่องไฟเด้อผมใส่กะเดิมอยุ่ตอนนี้
สเตอ๑๔ ๓๔ รอบปลายมาอิกแน่ๆ :-[ >:( :D

ทีแรกทำมาขายแต่รอนานไป เลยเอาไว้ขี่เองโลดด :-*