Main Menu

รบกวน แน่ะนำ ร้านซ่อม KR แถวทุ่งครุ

เริ่มโดย chutragul, กุมภาพันธ์ 24, 2014, 02:11:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chutragul

รบกวน แน่ะนำ ร้านซ่อม KR แถวทุ่งครุ

พอดี ผม จะรถไป ผ่าเครื่อง ครับ อยากจะหาร้านที่ไว้ใจได้ อ่ะ เอาแบบ ว่าจบงาน เนียนๆเลย ครับ...

กาฝาก

เท่าที่เคยทำ จบโดยสมบูรณ์แบบไม่มีเลยนะครับ

แต่ทำไปแล้วจูนเพิ่ม + ปรับปรุงอีกนิด ๆ หน่อย

ผมไปร้านช่างระ สุขสวัสดิ์78 ครับ พี่แกมี kr กะ คอนคอร์ทเป็นรถคู่ชีพ

อะไหล่ทุกชิ้น อาการทุกอย่าง พี่แกแก้ไขได้หมดน่ะครับ (คือที่ผ่าน ๆ มาบอกอาการแล้วรื้อถูกจุดเลย)

ถ้าจะไป เด่วถ่ายรูปหน้าร้านแก+ เบอร์มาให้ครับ เพราะรถผมก็ทำที่แกทุกคันน่ะครับ  ???

ปล.แกรับทำแต่รถเดิม ๆ หรือซ่อมแซมทำกลับเดิม ๆ ตามงบที่เจ้าของจะจัดหาได้เท่านั้นนะครับ การปรับแต่ง ปาด แยง แทง คว้าน แกไม่รับครับ  ???

chutragul

ขอบคุณมากครับ คือว่า รถผม เดิมๆ ครับ เสียงก้านดัง อ่ะ ครับ....เท่าที่ฟังจากอาการเสียงของเครื่อง น่ะ ครับ

กาฝาก

อ้างจาก: chutragul เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2014, 04:22:55 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ คือว่า รถผม เดิมๆ ครับ เสียงก้านดัง อ่ะ ครับ....เท่าที่ฟังจากอาการเสียงของเครื่อง น่ะ ครับ

เบอร์ช่างระ 089-203-3789

ที่เห็นจอดนั่น kr กะคอนคอร์ท เจ้าของร้าน แล้วก็เซอร์ผมกำลังทำการกู้ชีพอยู่ครับ  ???

JO

กาฝาก