Main Menu

YAMAHA RXZ หยุดโลกโก๋แก่

เริ่มโดย Tann Mighty, ธันวาคม 19, 2013, 05:19:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2t_fever

ออกมาใหม่ ๆ เปลี่ยนล้อ/ยาง/ท่อ/ทดสเตอร์/ไปซัดวิภาวดีเซอร์กิตช่วงมิดไนท์เรซซิ่งกับเหล่า vr -tzr เกาะตูดไปกับเค้าได้เหมือนกัน ทั้ง ๆ ที่แค่ 132cc  แต่ที่โดนสวนหายไปเลยต้องยกให้เจ้าจรวดทางเรียบ rgv

Gok

.

5 5 5 แหมมคุณพี่ชอบทำให้ผมนั่งยิ้มอยู่คนเดียวอยู่เรื่่อยเลย เล่นกับอาร์จีวีต้องลากกันยาวๆว่าใครจะสูบติดก่อนกัน 5 5 5 .

Tann Mighty

อ้างจาก: Gok เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:40:06 หลังเที่ยง
.

5 5 5 แหมมคุณพี่ชอบทำให้ผมนั่งยิ้มอยู่คนเดียวอยู่เรื่่อยเลย เล่นกับอาร์จีวีต้องลากกันยาวๆว่าใครจะสูบติดก่อนกัน 5 5 5 .

ฮั่นแน่คุยกันสองคนไม่ชวนเลยพี่ ดุมแบบพี่แบบมีมีมือลิงดีดกลับ ราคาแบบอยูเมืองนี้ผมไม่รู้แต่ขอบอกว่า ราคาที่เมืองอื่น ขนลุกกกก   ก่อนที่จะไปจับ RXK ผมจะกลับไปเล่น จรวดตายเรียบแล้ว คิดถึงตอนที่หน้าหักไปข้าง เพราะRGV นี่เลย
เลิกคิด จับไม่อยู่แล้ว อายุมาแล้ว

คันนี้เลยครับ ท่อเฮีย กก คาร์บู RM นอนอยู่บ้านเป็นเดือน

2t_fever

ผมไปซัดสนุก ๆ ครับ แต่เมื่อไหร่ที่ได้ยินเสียง rgv ตามมาด้านหลัง ยอมครับ
ยิ่ง rgv ท่อสั้นกระจุ๊ดรุ๊ดด้วยนะ ไม่ต้องคิดจะตามเลย 5555555  ฮิ้วววววว
เห็นรูป อเวจี ในอัลบั้มแล้ว ต่อมอยาก ทำงานทันทีเลยครับ
ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ย้อนความหลังกันหน่อย
เรียนเชิญทั้งสองท่าน คุยต่อที่กลุ่ม  yamaha ครับ ???

Gok

.

เรื่องดุมราคาที่เมืองไทยก็ไม่ได้น้อยหน้าชาติใดในโลกอัพเดทกันตลอด ตอนแรกว่าจะลงชุดนี้

แต่เปลี่ยนใจดูไปดูมามันไม่เข้ากับคอนคอร์ดของเราเลย

ผมชอบคำคำนี้นะ "จรวดตายเรียบ" อ่านๆดูเหมือนจะประชดอะไรบางอย่าง

อาร์จีวีเป็นรถคันแรกที่ผมขี่ออกตจว. แล้วก็ได้เรื่องจริงๆโค้งแรกที่ขึ้นน้ำตกไทรโยกใหญ่ ผมแหกโค้งไถลเกือบตกไหล่เขาดีที่หัวไปฟาดกับหลักกิโลซะก่อนไม่งั้นผมตกเขาไปแล้ว หมวกกันน็อกรับเคราะห์แทนชิวล์หน้าแบะออกเป็นสองซีกนั่งหน้าซีดอยู่ตั้งนาน.

Tann Mighty

อ้างจาก: Gok เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:40:06 หลังเที่ยง
.

มาถึงเมืองไทยแล้ว สวยๆ