Main Menu

nsr บ่าสตาร์ทหัก

เริ่มโดย PegasO, กุมภาพันธ์ 24, 2014, 12:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PegasO

ผ่าเครื่องฝั่งครัช ตอนประกอบกลับ สงสัยหนักมือไปหน่อย ทำบ่าที่ประคอง

แกนสตาร์ทฝั่งแคร้งเครื่องแหว่งไปครึ่งนึง แบบนี้ถ้าฝืนประกอบเข้าไป มันจะใช้ได้ไหมครับ

ตรงที่หักมันไม่มีซิล หรือ โอริงอะไร ขอคำแนะนำหน่อยครับ

;) ;) ;)

aoaaued

มีภาพมั๊ย นึกไม่ออกว่าตรงไหนครับ

JO

PegasO

ภาพต้องพรุ่งนี้ครับ วันนี้ประกอบไปแล้ว ลองสตาร์ทดู ปกติครับ แปลว่านะใช้ได้

555 โชคดีไปครับ

aoaaued