Main Menu

ถามเรื่องระบบไฟครับ

เริ่มโดย thunwa, กุมภาพันธ์ 28, 2014, 10:50:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thunwa

รถผม yamaha concord ผม ไฟไม่ติดเลยซักดวง เเตรก็ไม่ดัง เเบตเปลี่ยนเเล้ว คอย เปลี่ยนเเล้ว เป็นที่อะไรครับ หรือว่าเเบต ปล.ช่างบอกเปลี่ยนให้ฟรีเเบตเเต่ไม่คิดค่าเเบต 
ธันวา ครับ
นนทบุรี

thunwa

เดี๋ยวๆ ถามใหม่ครับ งงตัวเอง ไฟไม่ติดซักดวง เเตรไม่ดัง คอยเปลี่ยนเเล้วครับ กะว่าจะถอดเเบตออก จะทำไงให้ไฟติดครับ
ธันวา ครับ
นนทบุรี

aoaaued

เพื่มรายละเอียดซักหน่อยครับ ยังไม่กระจ่างกับคำถาม

ZAAKA