Main Menu

ขอถามพี่ๆหน่อยคับล้อซี่ใส่ยางจุ๊บเลสได้หรือป่าว

เริ่มโดย gto9999, ธันวาคม 30, 2013, 07:11:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gto9999

ตามหัวข้อเลยคับสงใสว่าล้อซี้ใส่ยางจุ๊บเลสได้หรือป่าว

ควีนส์ปาร์ค

หมายถึง ล้อซี่ไม่ใส่ยางใน ใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ ตอบ จุ๊บเลสใส่กับล้อซี่ไม่ได้ครับ...
k a w a s a k i

lordomo

ไม่ได้ครับ เพราะลมมันจะออกตามจุดยึดซี่ลวดครับ
รถอะไรหว่า?

suphachai

ล้อซี่สามารถใส่ยางจุ๊บเลสได้ครับ สำหรับล้อรถวิบากเขาทำออกมาแล้ว แต่กับรถใช้งานทั่วไปยังไม่เคยเห็นครับ

http://www.dtrackerthailand.com/board/index.php?topic=47551.0
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

gto9999

แล้วท่าล้อซี่กาบใหญ่ๆ สัก3.5-4นิ้ว ยางแบบยางในมีเบอร์ใส่ป่าวคับ

Hunterzero

มันมีล้อซี่เฉพาะอยู่ครับ แต่ก็ของรถใหญ่พวกBMWเลยอ่านะ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

๑๒๓๔

aoaaued

pikky_team

ใส่ได้ครับ เมื่อสองสามเดือนก่อนยังเห็นมีคนเอามาปล่อยขายอยู่เลย ขอบล้ออลูมิเนียมสำหรับใส่ยางไร้ยางใน DID ของเก่า

gto9999

ว่าจะทำวิคเตอร์ล้อซี่ยางใหญ่ม่ายทำดีกว่า :-X :-X :-X :-X :-X :-X

slamzaa

เอากันตรงๆมันก็ใส่ไม่ได้นะครับ แต่!! มันมีวิธีครับ

1.นำขอบล้อไปขึ้นซี่ใส่จุ๊บเลสให้เรียบร้อย

2.เอาซิลิโคนดีๆหรือบางท่านใช้ยาแนวมาอุดภายในขอบล้อทั้งวง (หนาๆหน่อยนะครับ)

3.ใส่ยางแล้วเติมลมดูครับ แต่เมื่อใช้ไปนานๆลมมันจะซึมออกมาครับท่านต้องทำใหม่เด้อออ ^^
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[

Giyotin

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

JO