Main Menu

ตามหาร้านซ๋อมโช๊ค

เริ่มโดย spi, มกราคม 05, 2014, 07:58:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spi

ในเมองนนทบุรี  มีร้านซ่อมโช๊ค  เซทโช๊ค  อยู่ตรงไหน  มีเพื่อนคนไหนรู้บ้างครับ  ช่วยหน่อยครับ 

slamzaa

ติดต่อที่พี่วิทเลยครับ เฟซบุ๊ค Witt RRw ครับ  ???
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

aoaaued

ตามท่าน slamzaa ขอกนั่นแหละ แถวๆตลาดขวัญนนทบุรัไง

spi

ขออภัย  ไม่ทราบจริงๆว่า  จะติดต่อได้อย่างไร  มีเบอร์โทร. มั๊ยครับ

บูรพาพยัคฆ์

โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

ภาพความหลัง

spi

ขอบคุณมากครับ  คุณบูรพาพยัคฆ์  จะลองติดต่อดูเพราะจะให้เซทโชคให้ใหม่ครับ