Main Menu

อยากใส่ยางใหญ่ serpico sst

เริ่มโดย CopterCK, มกราคม 04, 2014, 10:43:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CopterCK

อยากล้อโตครับ
ล้อเดิมหน้า+หลัง ควรใส่ยางขนาดเท่าไหร่ครับ
ลาย,รุ่นไหนดี ช่วยแนะนำทีครับ

ratree

ลองหาเบิ่งคันที่เพิ่นใส่ยางใหญ่แล่วงามๆ ก่ะเฮ็ดตามโลด มาสอบถามเพื่อนสมาชิกจังซี่ก่ะสิหลากความคิดกันแหละเน๊าะ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

JO

ตามข้างบน มีมิตติ้งแอบไปดูแนวทางเลยครับ อิอิ..

pu966

ต้องหาล้อโตๆมาก่อนเอาตามใจชอบ สามก้านห้าก้านหกก้าน ต่อด้วยสวิงอารมใหญ่ๆที่จะยัดล้อเข้าไป ดามบนดามล่างโปรอารม ต่อด้วยชุดโช้คหน้าใหญ่ๆเพื่อยัดล้อใหญ่ ต่อด้วยกำเงิน3000++เอารถไปร้านช่าง แล้วบอกเค้าในสิ่งที่เราต้องการ  ปล อย่าลืมเงินค่ายางนอกใหม่ด้วยเด้อ. เอานี่เลย Bridgestone battlek 003. ( กำเงิน8500แน่นๆๆ)แค่นี้เองง่ายๆโตสมใจ

Shiroki

แม็กเดิมถ้าเป็นขอบ 17 ทั้งหน้าหลัง แนะนำ IRC Wing Premiuim หน้า 90/80-17 หลัง 100/80-17 ครับ

CopterCK