Main Menu

เกิดปัญหาซะแล้ว โนวาซุปเปอร์ยัดลูกวีอาร์ รบกวนผู้รู้ด้วยครับจนปัญญา

เริ่มโดย rangye1226, พฤศจิกายน 12, 2013, 01:24:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rangye1226

โนวายัดลูกวีอาร์ไซส์100 ทำฝาสูบวัดซีซี   เปลี่ยนข้อเหวี่ยงใส่ของบีทเดิม ไม่ถ่วง ไม่ยืด   คารบูแดช,เอนโปร(ลองสับดูแล้วอาการเหมือนเดิม)  รถเกิดอาการสตาร์ทไม่ค่อยอยากจะติด ต้องเอามือป้องไว้ที่คารบูถึงจะติดและต้องเอามือป้องคารบูไว้ถึงจะเร่งได้แต่ก็เร่งได้ไม่เยอะ มีอาการจามหรือสำลักเวลาเร่ง ลองเปลี่ยนชุดไฟทุกจุดก็ไม่หาย รบกวนผู้รู้วิเคราะห์ทีครับ ผมจะได้แก้ตรงจุดครับ ขอบคุณครับ

JO

แล้วล่องลิ่มจานไฟบีทกับโนวามันตรงกันใหมครับ

goy_2daxh

ต้องเอามือป้องไว้ที่คารบูถึงจะติดและต้องเอามือป้องคารบูไว้ถึงจะเร่งได้แต่ก็เร่งได้ไม่เยอะ
ตรงนี้ผมว่าเหมืือนจะเป็นที่นํ้ามันลงไม่ทั้นนะ  แล้วที่ว่ามันจามลองเปลี่ยนหัวเทียนดูยังครับ
คน ไทบ้าน

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

beersakon

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

rangye1226

เด๋วจะลองแก้ตามที่ทุกท่านบอกมานะครับขอบคุณครับได้ผลไม่ได้ผลจะรายงานให้ทราบครับ :D :D

วิทย์_2T

rangye1226

ZAAKA

rangye1226

เสร็จแล้วครับขอบคุณสำหรับทุกความคิดนะคับ สรุปลิ่มจานไฟขาดครับ

NovaScraper

ลูก VR ต้องลงหรีด 4 แล้วครับ หรีด 2 เอาไม่อยู่แล้ว