Main Menu

ใส่ล้อหน้าไม่ได้

เริ่มโดย jachok, มกราคม 08, 2014, 07:42:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachok

พอดีผมเอาล้อ zx มาใส่เซอร์ แล้วมีปัญหากับล้อหน้าครับ  พอใส่ไปแล้วจานเบรคเบียดติดบังโคลน ปั๊มเบรคติดกับหมุดยึดจาน ส่วนด้านซ้ายขยับไม่ได้แล้วเพราะติดไมล์ ปั๊มเบรคต้องทำขายึดใหม่ เพราะจานใหญ่กว่าของเดิม อยากรู้ว่าโซ๊คเซอร์เดิมๆ ใส่ได้พอดีไหม(เซอร์ กล่องใหญ่มั้ง ปี 94) มืดแปดด้านแล้ว

Ryota

เซอร์รุ่นกล่องใหญ่มันใช้โช๊คจานเล็ก 5 รูครับ ต้องเปลี่ยนเป็นรุ่นจานใหญ่ 4 รู แล้วฝั่งขวามันต้องมีบูชรองด้วยครับ

aoaaued