Main Menu

ร้านอะไหล่ HONDA

เริ่มโดย chutiphong, ธันวาคม 15, 2013, 10:32:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chutiphong

ในกรุงเทพพอมีร้านอะไหล่ไหนที่เป็นร้านอะไหล่HONDAใหญ่ๆบ้างครับ(แบบคาวามีร้านกัมมาราโฟโต้) พอดีผมสนใจอยากเล่นโปรอาร์ม แล้วก็ ZX เนี่ยน่าเล่นมั้ยครับ(แบบว่าความยากในการหาอะไหล่และราคา) :o

Lilly

สว่างยนต์ครับ อยู่ข้างดับเพลิงสวนมะลิ
ศูนย์ 8กะรัตสะพานควาย ตรงสถานีรถไฟฟ้าสะพานควาย ???

chutiphong

อ้างจาก: Lilly เมื่อ ธันวาคม 15, 2013, 10:42:38 หลังเที่ยง
สว่างยนต์ครับ อยู่ข้างดับเพลิงสวนมะลิ
ศูนย์ 8กะรัตสะพานควาย ตรงสถานีรถไฟฟ้าสะพานควาย ???
ขอบคุณมากครับ

aoaaued

เข้ามาเก็บความรู้ อยากรู้จักร้านขายอะหลั่ยฮอนด้ารายใหญ่ๆเหมือนกันครับ

บูรพาพยัคฆ์

[/quote]   คือ   ว่ากันตามตรง  ตอบกันทาง พีเอ็มก็ดีนะ  ครับ   เพราะมีหลา่ย ๆ กรณี  พอมาลงบอกปุ้บ  อะไหล่ถูก ๆ หมดทันที  เนื่องจากโดนเหมา  แล้วเราก็จะได้ใช้อะไหล่แพง ๆ กันละ    

ภาพความหลัง

chutiphong

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ ธันวาคม 16, 2013, 06:29:37 หลังเที่ยง

คือ   ว่ากันตามตรง  ตอบกันทาง พีเอ็มก็ดีนะ  ครับ   เพราะมีหลา่ย ๆ กรณี  พอมาลงบอกปุ้บ  อะไหล่ถูก ๆ หมดทันที  เนื่องจากโดนเหมา  แล้วเราก็จะได้ใช้อะไหล่แพง ๆ กันละ   
[/quote] พอดีพึ่งเป็นมือใหม่อะครับ ยังไม่ค่อยรู้อะไรมาก ยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ อีกอย่างผมชอบไปซื้ออะไหล่ถึงที่มากกว่าสั่งทางเว็บด้วยครับ

The_son

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ ธันวาคม 16, 2013, 06:29:37 หลังเที่ยง

คือ   ว่ากันตามตรง  ตอบกันทาง พีเอ็มก็ดีนะ  ครับ   เพราะมีหลา่ย ๆ กรณี  พอมาลงบอกปุ้บ  อะไหล่ถูก ๆ หมดทันที  เนื่องจากโดนเหมา  แล้วเราก็จะได้ใช้อะไหล่แพง ๆ กันละ   
[/quote]
อืม น่าคิดนะครับ
ซ่อมวันละนิด จิตแจ่มใส

aoaaued

[/quote]

มันก็อาจเป็นอย่างท่านว่าเหมือนกันนะ แต่บอกกันทั่วๆไปก็ดีที่คนบอกไม่ต้องเสียเวลามานั่ง PM ให้หลายๆคนรู้ การบอกการชี้แนะกันก็เป็นกุศลอย่างนึง อย่าไปคิดมากเรื่องการค้าเลย ยังไงหากคนชั่วมันจะทำก็ทำได้อยู่แล้วละ

slamzaa

8 กระรัตไม่เหลืออะไรเลยนี่ครับ ผมไปหาอะไหล่มาเค้าบอกว่าไม่มีสักอย่าง T^T
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[

jib_ja

8 กะรัดต้องสั่งไว้ครับ ผมไปก้อมีให้เบิกทุกชิ้นนะครับบบบบ

DEDOR

ถามอากู๋ครับ  แกรู้หมด  บอกแม้กระทั่งที่ตั้งร้าน 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html