Main Menu

แดช5เกียร์

เริ่มโดย cjjko, ตุลาคม 20, 2013, 12:59:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cjjko

ชุดคลัชแดช6เกียร์เอามาลงแดช5เกียร์ได้ไหมครับ แบบยกใส่ทั้งชุดเลย ถ้าใส่กันได้จะเป็นคลัชเท้าหรือเป็นคลัชมือ

saravut

ตามที่เห็นใส่ได้แต่ก็เป็นครัชเท้าอยู่ดี มันเป็นคนละชุดกัน มันมีครัชแรงเหวี่ยงอยู่อีกชุด
ใช่ไหม

k.jew

ชุดคลัชแดช6เกียร์เอามาลงแดช5เกียร์ได้ไหมอันนี้ไม่รู้ แต่ถ้าอยากใช้คลัชมือก็แปลงคลัชน้ำมันเอาครับ

โทร0839251297

manu16

เอามาทั้งเครื่องสิฮะ ผ่าเหลือแต่เลขเครื่องเอาไว้ จบ
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

cjjko

คือมันเป็นอย่างนี้ครับพี่ๆผมมีแดช5เกียร์อยู่ช่างเขาบอกชุดคลัชผมเสียช่างบอกประมาณเกือบ5000ผมก็เลยคิดว่าวิ่งอะไหล่เองดีกว่าอาจจะถูกกว่าเลยถามเป็นความรู้กลัวซื้อผิด