Main Menu

ถ้าผมทำน้ำยาลอกสีแฟริ่งออกมาขายมันจะขายไ้ด้บ้างไหมครับ

เริ่มโดย thanh, กันยายน 23, 2013, 08:50:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keeauto

ต้นทุนพวกนี้น่าจะขึ้นกับปริมาณคือมันคงเป็นการผสมน้ำยาเคมีล่ะมั๊ง สนใจครับถ้าไม่แพงหูฉี่อย่างน้ำยาลอกสีทั่วไปนิดเดียวไม่พอใช้เลย ลองทำออกมาสัดลิตรแล้วคำนวณต้นทุนดูมาลองลงขายเวบนี้ก่อนประเดิม

thanh

ครับวันนี้ได้ของมาแล้วครับ จะลองดูครับว่าสูตรนี้จะใช้ได้ไหม อาจต้องรอดูกันนานหน่อยครับเพราะว่าผมทำงานประจำจันทร์ถึงเสาร์แล้วก้อรับจ๊อบวันอาทิตย์แต่แปดโมงถึงสองทุ่มเลยไม่ค่อยว่างเลย  แต่คิดว่าน่าจะใช้ได้ครับ ถ้าควันมันไม่ขึ้นแบบคราวก่อนอีก 5555 ตกใจหมดเลย  ต้องกะสัดส่วนนึดนึงอย่ามั่วมากเด๋วงานเข้า5555

125cc.Only

แฟริ่งส่วนมากเป็น เรซิน ไม่ใช่พลาสติกABS นะครับ แต่อนาคตสดใสแน่นอน เพราะทุกวันนี้ จะเห็นว่า ใช้ABS มากขึ้นเรื่อย
หรือถ้าใช้ด้วยกันได้นี่ ยิ่งสุดยอดเลย เอาใจช่วย อนาคตเฒ่าแก่

ananaunnut

แวะมาดู  เถ้าแก่ จำหน่ายยังอิอิอิ  คอยอุดหนุน ครับ
https://www.facebook.com/ananaunnut215
ID line :ananaunnut
นายอนันต์ อุ่นนุช
บ้านเลขที่9 ซ.2(คชฤทธิ์) ถ.คชฤทธ์ ต.เบตง อ.เบตง จ.ยะลา 95110
0913134763 บูมครับ

cola5bath

FVCCHONRI

33/12 ม.2 ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000