Main Menu

มีใครทำท้ายสั้นแล้วมีปัญหาน้ำกระเด็นโดนหลังคนซ้อนไหมครับ

เริ่มโดย nouvomxclub, กันยายน 20, 2013, 10:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nouvomxclub

พอดีพึ่งถอดบังโคลนหลังอะครับ

นี่ขนาดล้ออยู่ตำแหน่งเดิม  ตั้งใจว่าจะให้มันยื่นออกมามากกว่าเดิม เห็นทีจะไม่ไหวแน่เลย

ขนาดเท่านี้น้ำกระเด็นเข้าหลังคนซ้อนตลอดเลยอะครับ  :P :P

lordomo

ถ้ามันกระเด็น ก้อต้องใส่บังโคลนคืนอย่างเดิมครับ
รถอะไรหว่า?

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

เห็นเขามัดกิ่งไม้(ใบดกหน่อยก็ดี)ใส่ที่ด้านท้ายนะ ใช้งานได้ดีมากครับเห็นรถเก็บตังทำกันเยอะ

270กม./12.77ลิตร

nouvomxclub

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

แอบแซงเพราะแรงน้อย

สภาพนี้เวลาฝนตกลองนึกภาพคนที่วิ่งข้างหลังเราล่ะกัน จะเกิดไรขึ้น

l Just2Eng l

pu966

รู้จักต้นหมากไม๊ครับ เอากาบหมากที่มันหลุดจากต้นมามัดไว้ ดูดีมีชาติตระกูล

Hunterzero

เห็นพวกเก็บเงิน เค้าใช้ อ่านะ ไม่ก็พวกกิ่งไม้แต่ดูจากภาพแล้วถ้าอยากหล่อแบบนี้ทนๆหน่อยละกัน ดีดยันหัวเลยไหม?

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

suphachai

เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

nouvomxclub

อ้างจาก: poi4 เมื่อ กันยายน 24, 2013, 08:31:25 หลังเที่ยง
ใส่เถอะสวยกว่าถอดเยอะ

ตัวยึดมันโครงข้างในมันใช้ไม่ได้ครับ แล้วมันห้อย เลยถอดซะเลย รำคาร  = =

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

nouvomxclub

ARNURAK

ไม่เคยถอด    ตัดเลย แต่ก่อน อากีร่า มาย้อนคิดตอนนี้ แหม่!!  ทำไปได้   :-* :-* :-*

พอมาถึงยุค แดช เอาบังโครนหน้า ออก น้ำดีดเข้าปากเลยยย เค็มๆดี มีไอโอดีน   ;) ;) ;)