Main Menu

เพื่อนๆพี่ๆครับ ทำไม vr ถึงใด้รับความนิยมจากวัยรุ่นครับ

เริ่มโดย blue_jrs, ตุลาคม 24, 2013, 03:31:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blue_jrs

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

@@TaJung@@

คว้านยัดลูกโตได้สบายๆ  หุ่นแหลมเพรียวลม  ไม่ต้องมาวุ่นวายระบบวาล์ว
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

หน้ากากลู่ลม แล้วสุดท้ายมั่นใจหรอครับว่าไอ้คันที่เห้นว่าเป็ฯVRมันเป็นVRแท้ๆ 555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 24, 2013, 06:19:00 หลังเที่ยง
หน้ากากลู่ลม แล้วสุดท้ายมั่นใจหรอครับว่าไอ้คันที่เห้นว่าเป็ฯVRมันเป็นVRแท้ๆ 555+
tzr เปลี่ยนหัวแผงมาในร่าง vr สิเธอว์
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ ตุลาคม 24, 2013, 07:53:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 24, 2013, 06:19:00 หลังเที่ยง
tzr เปลี่ยนหัวแผงมาในร่าง vr สิเธอว์
วาล์วเปิดระเบิดความมันส์

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

inter cooler

มีสาระไปวันๆ

blue_jrs

ผมคนหนึ่งสมัยเด็กๆชอบ tzr แต่เจ้า vr แก้แก่ ตั้งแต่นั้นมาเห็นพัฒนาการ vr มาตลอด ชักหลงรักมาตลอดเหมือนกัน อิอิ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

Vilator

รูปร่างภายนอกมันออกแนว แว๊นๆๆกะล้อซี่ลวด เน้นทางตรง ไม่ชอบทางอ้อม ทางโค้ง มั้ง อีกอย่างชอบกินกัน ประมาณสาม เสาไฟฟ้า  ฮ่าๆๆๆ ฟิ้ววววว
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

yooth mtx

มันคงเหมือน ผู้ชาย ชอบผู้หญิง น่ะแหละ ชอบไม่เหมือนกัน
    ...เป็น "ความชอบส่วนบุคคล" ครับ...

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

KENG_TZ

ผมว่าอาจจะไม่ต้องจุกจิกเรื่องวาล์วล่ะมั้งครับผมว่าอ่ะ ขนาดรถผมเป็นTZR.Rปี2000แท้ๆยังใส่หน้ากาVR.เลยครับ....

***((...Club ใจง่าย...))***

กาฝาก

ผมว่าเพราะมันไม่ต้องกังวลเรื่องชุดสีด้วยมั้งครับ

ทรงมันแว๊นดี ใส่หน้ากากอย่างเดียวก็ไม่ขี้เหร่

อย่าง ทีแซดบางทีแถวบ้านลูกระนาดเยอะ ขี่ไปแล้วกระแทกแตกหมด

เลยจับใส่หน้าวีอาร์ ก็จบปัญหาไป

KENG_TZ

ผมเห็นดัวยกับK.ปอร์กาฝากครับ แถมล้างง่ายด้วยครับ..อิอิ

***((...Club ใจง่าย...))***