Main Menu

อยากได้ความรู้ และข้อมูล ต่างๆๆ ของserpico se

เริ่มโดย tonzawo03, สิงหาคม 28, 2013, 10:54:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonzawo03

พอดีแถวบ้านผมมี ser ยุ1 คัน ผมก๊เกิด กิเลส อยากได้แต่ ไม่รู้ เรื่อง ser เลย อยากถาม พวกๆพี่ๆว่า ระหัส เสื้อ มัน อะไร ใช่ 1724หรือป่าว แล้ว ท่าใช่ ทำไม มันไม่เป็น แบบ kr se ที่ เสื้อ เป็น 1855
แล้ว ser se มีสวิง อาม ดามล่าง ไหม แล้ว เรือนไมล์ se แต่ ตาก จาก เรือนไมล์ ธรรมดา ยังไง ท่าพี่ๆๆ ท่านใด มีคำแนะนำ เพิ่ม บอกผมเลยคับ ผม นึกคำถามไม่ออกแล้ว แต่ตอน นี่ อยากรู้มากๆ รบกวน พวกพี่ๆๆด้วยคับๆ :( :( :( :( :( :(