Main Menu

รบกวนข้อขอมูลจากชาว2strokeเกี่ยวกับเซอร์ตึกครับ

เริ่มโดย Chailek, สิงหาคม 20, 2013, 01:17:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chailek

ผมพยายามซ่อมเองกับตึกสุดรักครับ.เพราะก่อนหน้านี้โดนช่างระยองต้มไปไม่เบาครับ.คือ1.สวิทไฟหน้าผมเปิดแล้วมันไม่ติดครับแกะก็แล้วให้ช่างซ่อมก็แล้วก็ไม่มีไฟออกมาผมเลยใช้วิธีบ้านๆคือจั๊มสายไฟหน้า3เส้นอ่ะคับ(ท่านใดรู้วิธีช่วยสอนผมหน่อยครับสงสารรถไม่อยากตัดสายครับ)เด๋วลงรูปให้ทีหลังนะคับลืมถ่าย 2.ที่เสื้อกับบนท่อมีคราบน้ำมันครับมันเป็นอาการแรกเริ่มของอะไรรึป่าว

ลืมบอกใส่ปลอกแล้วครับ 3.สวิทกุญแจตัวนี้แพงไปมั้ยครับกับค่าตัว300บาทและผมต้องแก้อะไรเกี่ยวกับสายไฟมั้ยคับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลล่วงหน้าเลยครับ

ตึกอยากสวยบ้าง