Main Menu

แบตของไฟฉุกเฉิน 12v 5Ah/20HR เอามาใส่เอ็นตากลมได้ใหมครับ

เริ่มโดย khantaseree, สิงหาคม 16, 2013, 04:37:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khantaseree

คือใส่แบบชั่วคราว ไว้เปลี่ยนแผ่นชาจใหม่แล้วจะเอาแบตใหม่ตรงสเปคมาใส่

ตอนนี้ไม่มีไฟมาชาจที่แบตเลยครับ

แต่แบตของไฟฉุกเฉินที่ว่านี้ เห็นมันทิ้งอยู่เฉยๆเลยจะลองเอามาใส่ดูขี่เล่นๆในหมู่บ้าน

จะมีผลเสียกับระบบไฟของรถหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

๑๒๓๔

toei_tain

ได้ครับ...
ผมใช้อยู่ใส่เซอร์ปิโก้จะสองปีแล้วยังดีอยู่เลย

khantaseree

aoaaued