Main Menu

เดี๋ยวนี้อะไหล่แกมม่าตัว 2 หายากไหมครับ

เริ่มโดย toei_tain, กรกฎาคม 23, 2013, 09:36:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toei_tain

อ้างจาก: sixhart เมื่อ สิงหาคม 01, 2013, 09:11:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: toei_tain เมื่อ กรกฎาคม 29, 2013, 10:40:19 หลังเที่ยง
วันนี้ไปถามมาแล้วครับ เขาขาย 6000 แต่ไม่มีคาร์บู(มีแต่ลูกชัก5555)ชุดสีครบทั้งคันไม่แตกหัก ถังไม่บุบแต่เปิดไม่ได้
แม็กสวยๆสีขาว เครื่องแรงอัดยังดีดูที่ไมล์ขึ้น สองหมื่นกว่าๆ แต่น่าจะจอดนานแล้วเพราะเห็นโช้คหน้าเสียไปแล้วมีเล่มแต่โอนได้ป่าวไม่รู้
เขาว่าจะถอกแม็กขายเลยว่าจะไม่เอารถแล้ว เอาแม็กมาใส่เซอร์ดีกว่าแต่จะแปลงยากไหมใครรู้ตอบที
ของผมใด้มา 5500เองครับ ไม่มีคาร์บู คอหรีดขาด โช๊คหน้าแตก กุญแจรูโบ๋ ถังผุ ซีลปั้มน้ำรั่ว ก้านหลวม ครัชตาย ชุดสี ตามกาลเวลา มีเล่มชุดโอนครบ ใช้เวลาหาอะไหล่และทำ เดือนครึ่ง
ดูจากที่พี่บอกมาน่าจะแย่กว่าคันที่ผมเจอนะแต่คันที่ผมเจอมันโอนได้เปล่าไม่รู้นี่สิแต่คงตามได้ไม่ยากเพราะทะเบียนไม่ใช่กรุงเทพ