Main Menu

RXZ 135 ใส่ คาร์บู เอ็นโปรแล้ว ออกตัวมันวอดๆ

เริ่มโดย norma, กรกฎาคม 16, 2013, 11:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

norma

สวัสดีครับ รบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ พอดี rxz เอาคาร์บูเอ็นโปรมาใส่ ออกตัวมันจะวอดๆ อ่ะครับ แต่พอไหลไปมันก็ดีครับ เป็นเฉพาะเกียร์ต้นๆแก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ

แล้ว มันสตาร์ทติดยากมากครับ เหงื่อแตกทุกเช้าเลย  อีกอย่างนะครับ ควันมหาสารมากๆ พอจะแก้จากตรงไหนได้บ้างครับ

ออโต้ลูปผสมถัง ลูกไวด์ 125 ครับ

ขอพระคุณอย่างสูงครับ

manu16

ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

Hunterzero

เพิ่มนมหนูเดินเบาครับ
เรื่องควันเช็คส่วนผสมว่าเยอะไปไหมกับ ดูว่าท่อมีเขม่า มีน้ำมันค้างท่ออยู่เยอะไหม  บางที่เป็นที่น้ำมันค้างท่อเยอะ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ