Main Menu

ขับรถก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ

เริ่มโดย DEDOR, พฤษภาคม 15, 2013, 11:44:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DEDOR

ไปเจอในเฟสมาครับ  เลยเอามาแชร์ครับ :-*

อ้างถึงข้อความของคนที่เอามาโพสนะครับ
"พัทยา ครับผมอยู่ในเหตุการ พัทยาจอมเทียนสายสองซอย 7 ผมเห็นตั้งแต่เค้าขับรถมาแรงๆแล้วและมีวินเค้าจะข้ามถนนและไปเชี่ยวรถเลย เสียหลักกระเด็นไป ลำตัวไปโดนเสาไฟฟ้าขาดครึ่งเลือดกระจายกลายเป็นโกโก้ครั้น"

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

โอ้ zx150 นครสวรรค์

089-7062425 โอ้

boonchu

ฝรั่งแน่ๆเลย น่าสงสารเน๊าะต้องมาทิ้งชีวิตที่บ้านเรา สู่สุขติเถอะนะ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

ZAAKA

ป้าดดดดดดดดด ;)
หมวกกันน้อคกะเอาบ่อยู่เด้อ :-*
ย่านๆ

aoaaued

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

keeauto

จากที่เคยไปเที่ยวมาถนนสายนี้ขยายใหญ่ขึ้นแต่ไฟถนนกลับสลัวๆ 2ข้างทางค่อนข้างมีคนกระจายกันอยู่มาก  ผมเห็นมามากที่กลางคืนมองไม่ชัดเจนแต่พวกขับขี่กันอย่างกับเห็นได้ชัดเจนพูดง่ายๆคือมัวนั่นแหละ 

preeda

เห็นแล้วเสี่ยวเลยคนเรามันก็เท่านี้เห็นแล้วจะได้มีสติในการขับขี่เยอะๆๆ