Main Menu

น๊อตล็อคแกนสตาร์ท tzr มันเกลียว ซ้าย หรือ ขวา

เริ่มโดย TZ..131, กรกฎาคม 07, 2013, 01:12:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZ..131

พอดีเพิ่งเล่นรถ 2 จังหวะ
ถอดน๊อตไม่ออกเลยคิดว่ามันเกลียวซ้ายป่าว
ช่วยบอกหน่อย

Hunterzero

เกลียวขวาปกติครับ  แต่มันอาจจะโดนบล็อคลมยิงมาถึงขันยากลองหาเบอร์19ตัวดีแล้วดันคันสตาร์ทไม่ให้มันขยับได้แล้วออกแรงขันดูครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Hunterzero

อ้างจาก: TZ..131 เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 05:38:56 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ

คือถ้าผมถอดโดนมีประแจตัวเดียว ก็จะเล่นตบไม่ก็เอาเท้าเหบียบลงนะครับแต่ต้องเอามือไปดันคันสตาร์ทด้วยอีกแรงตอนมันหลุดก็ระวังมือแหกนิดหนึ่ง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

yooth mtx

แนะนำให้ใช้บล๊อกปากดีๆ ไม่เยิน นะครับ  เวลาไข ระวังรูดด้วย เพราะน๊อตตัวเมียมันบางมาก

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ