Main Menu

ใครได้ PDK R1 คันนี่ไปครับ ถามเฉยๆ

เริ่มโดย thidasatan, มีนาคม 21, 2013, 08:22:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thidasatan

???

เคยเจอมาหลายครั้งแล้ว  เห็นพี่ อั๋น ออฟชั้น บอกว่า มีคนในเวปได้ไป ถามเฉยๆครับ รถสวยมาก
นานแล้วนะ หลายปีแล้วมั่ง จำไมได้

thidasatan

:(

เจออีกคัน แถวดอนเมือง ครับ แถวบ้านผม เจอมา 2 ครั้งละ เป็นรถบ้านนะ โทรมมาก วันนั้นไม่ได้ติดอะไรไปเลย
เสียดาย โทรมเก่า ชุดสี แตก ใคร มีวาสนา ไปดักรอเจอได้นะครับ แถว เคหะ น่าจะอยู่แถวนี้ 5555
ผมไม่น่าจะมีโอกาศได้ขับหรอก แต่อยากจะจับมาขาย อะนะ ราคาดี บ่องตงๆ

thidasatan

- แต่ เกจิ แถวรัชดา บอกว่า เจ้าของขับวินอยู่ แถว เมืองเอก ไม่รู้ว่าคันเดียวกันหรือเปล่า หรือ มี 2 คัน แถวดอนเมือง
รับรองไม่ใช้คนในเวปแน่ เคยเจอเจ้าของแล้วละ

tonzawo03

ball227

ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

nuttakit

หลายวันก่อน เจออยู่คันนึง เห็นสภาพเเล้วเสียดาย เจ้าของไม่ค่อยรักษา เเอบขับตาม จนถึงบ้านเขาเลย ลงไปถามไถ่ พูดคุย
       เครื่องเพิ่งฟิตใหม่  เป็นรถมือเดียวเลย จีบขอซื้อยังลังเล เลยทิ้งเบอร์ไว้ที่เขา  เวลาผ่านเเถวนั้นจะต้องเเวบไปดูสักหน่อย
           อ่อ ยังอยู่!!  คิดในใจ  เมื่อไหร่จะได้มาสู่ขอ นร้าาาา ;)

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เบาะ อวบ มาเชียว  สวยเดิม มาน่าซื้อมาก

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ASENAL