Main Menu

สอบถามเรื่องระบบไฟตระกูล nsr

เริ่มโดย kokaictx, กุมภาพันธ์ 13, 2013, 09:41:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kokaictx

สอบถามผู้รู้ครับ  ระบบไฟ nsr sp เหมือนกับ rrw และ fsx ใหมครับ  ขอบคุณมากครับผม
รักในสิ่งที่คิดว่าใช้

กุ๊ก ๆ คับ

ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

DEDOR

เหมือนกันครับ  ตัดต่อปลั๊กไฟท้าย เท่านั้นพอครับสำหรับ FSX   ส่วนอื่นๆเหมือนกันทุกจุดครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

kokaictx

อ้างจาก: กุ๊ก ๆ คับ เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2013, 11:15:31 หลังเที่ยง
ตอบ .. เหมือนครับ
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2013, 09:12:01 ก่อนเที่ยง
เหมือนกันครับ  ตัดต่อปลั๊กไฟท้าย เท่านั้นพอครับสำหรับ FSX   ส่วนอื่นๆเหมือนกันทุกจุดครับ
ขอบคุณครับผม
รักในสิ่งที่คิดว่าใช้

aoaaued

นี่แหละคำตอบของเทพ NSR ตัวจริงครับ

DEDOR

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2013, 08:52:21 ก่อนเที่ยง

นี่แหละคำตอบของเทพ NSR ตัวจริงครับ

อูยส์  ไม่ขนาดนั้นครับ  แค่เคยสลับกันใช้งานมาน่ะครับ  55+++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

wazabikung9

NSR ตากลม ของผม ทำไมมันวิ่งๆไปแล้วมันบอดๆอ่ะคัพไรน้ำมันปรับเข็มดัดลูกลอยก็แล้ว พอลากได้120บอดเลย แถมยังสะดุดเยอะมาก จูนยังไงก็ไม่เข้า

ผมนั้งทำยุ2วันแล้ว นมหนูน้ำมัน138อากาศ42 ไม่ว่าจะถอดกรองรึใส่มันก็บอด อาการแบบนี้ใครแก้ได้ช่วยบอกที่

เข้าไปให้ศูนย์ทำหมดไป2พัน ยังวิ่งไม่ออกเลยคัพ   ช่วยทีคัพ
2T-ลพบุรี___]ลิงเยอะคัพผม

DEDOR

อ้างจาก: wazabikung9 เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2013, 07:36:37 หลังเที่ยง
NSR ตากลม ของผม ทำไมมันวิ่งๆไปแล้วมันบอดๆอ่ะคัพไรน้ำมันปรับเข็มดัดลูกลอยก็แล้ว พอลากได้120บอดเลย แถมยังสะดุดเยอะมาก จูนยังไงก็ไม่เข้า

ผมนั้งทำยุ2วันแล้ว นมหนูน้ำมัน138อากาศ42 ไม่ว่าจะถอดกรองรึใส่มันก็บอด อาการแบบนี้ใครแก้ได้ช่วยบอกที่

เข้าไปให้ศูนย์ทำหมดไป2พัน ยังวิ่งไม่ออกเลยคัพ   ช่วยทีคัพ

วาล์วทำงานปกติมั้ยครับ

aoaaued

เสื้อปลอรึยัง ถ้าปลอกแล้วบางทีปลอกมันบางพอร้อนเข้ามันก็บวมเบียดลูกทำให้อื้อและดับได้นะ

wazabikung9

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2013, 08:33:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wazabikung9 เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2013, 07:36:37 หลังเที่ยง

วาล์วทำงานปกติมั้ยครับ

ทำงานปกติ ครับ บิดกุญแจแล้วร้องวี๊ด วิด  และตอนนี้ไล่จนทุกมุมอาการยังไม่ดีขึ้นเลย ผมจะลองเปลียนคาบูและหรีดดูคัพ แต่ที่ช่างบอกหรีดปกติ แต่คาบูต้องลองเปลียนดู

ขอบคุณมากคัพที่ตอบผม
2T-ลพบุรี___]ลิงเยอะคัพผม