Main Menu

ขออนุญาติแนะนำเว็ปจักยานbmxสมัยก่อนคับ

เริ่มโดย korn-dt, ธันวาคม 23, 2012, 01:44:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

korn-dt

ขออนุญาติแนะนำเว็ปจักยานbmxสมัยก่อนคับ เอามาแนะนำกันเผื่อท่านใดสมัยก่อนเลย แข่ง เคยประกอบขี่ จะได้รำลึกถึงความหลังกันคับ
http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php

inter cooler

:Dเอาล่ะทีนี้ ทางของผมเลย กระแทกไพโอเนียขาดครึ่ง(แถวๆกะโหลก)เมื่อยังเด็กๆ
เฟรมไทยยับไป2 ;) ตอนนี้ยังปั่นออกกำลังอยู่ แต่เป็นเสือภูเขา
พึ่งได้เห็นว่าbmxยังมีคนเล่นอยู่เยอะ ผมลืมจักรยานแบบนี้ได้ไง! ทั้งๆที่ตอนเป็นเด็กจนถึงวัยรุ่น ก็มีมันนี่แหละที่เป็นเพื่อนและพาไปเรียน :P
พูดถึงอดีตแล้วรู้สึกว่าตัวเราแก่ๆไงไม่รู้
เอายังงี้ละกัน ผมจะพยายามเก็บเศษฮาโร่เก่าๆมาบิ้วดูละกัน อาจจะปั่นไม่บู๊เหมือนสมัยรุ่นๆ(น้ำหนักตัวคืออุปสรรค) แต่ก็น่าจะดีที่มันยังอยู่
ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ
มีสาระไปวันๆ

toei_tain

เคยมีเมีื่อก่อนหยอดกระปุกซื้อมาเจ็ดร้อย....ปั่นไปโรงเรียน
มีฮาโร่อีกคันบิ้วไม่จบซักที

inter cooler

แน่ะ! มีมาบ้างแล้วครับ ???
ว่างๆเอารูปมาลงให้ชมกันบ้างครับ
ไม่ใหม่ ไม่สวย ไม่แพง ไม่เป็นไรครับ
มีสาระไปวันๆ

korn-dt

ท่านใดสนใจก็ลุยกันต่อเลยคับ ประกอบเป้นคันเลย ย้อนถึงวัยรุ่น
ส่วนจองผม มี3คันแล้วคับ แต่ผมย้อนกลับไปไกลกว่ายุคHAROคับ
แรกๆผมก็ประกอบฮาโร่อยู่ หลังๆไปเล่น bmx ที่เค้าแข่งกันในสนาม diamonbaack +pk ripper + skyway +kuwahara+pioneer
ยังมีอีกหลายยี่ห้อให้ศึกษาคับ ท่านใดว่างๆเหงาๆก็เชิญคับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะคับ

sine

สนใจเลยหล่ะครับ ว่างๆๆเอารูปมาลงให้ดู หล่ะกัน

korn-dt

aoaaued

ma-deaw

วันก่อนเข้าไปดูอะไหล่เจอ ไดม่อนแบค สีแดง ราคา 20000กว่า หงายหลังเลยครับ