Main Menu

__ ls จังหวะเครื่องมันรัว วิ่งไป ไฟหาย เครื่องดับ

เริ่มโดย RELAXER, กุมภาพันธ์ 13, 2013, 09:24:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RELAXER

lsตัวเก่ากล่องปลั้กเดียว ทุกอย่างเดิม  จังหวะเครื่องมันรัว เหมือนมันผิดจังหวะ  บางทีวิ่งไป ไฟหาย เครื่องดับ สตาทยังไงก็ไม่ติด เช็คไฟที่หัวเทียน ไม่มีไฟมา บางครั้งสตาร์เครื่องใหม่ทีเดียวหรือหลายทีก็ติดเลย  ลองเปรียนกล่องไฟก็ไม่หาย หรือเป็นคอยตัวไหน หรือจะเป็นที่ จานไฟ จานไฟผม มันโยกตรงระหว่าง แม่เหล็กกับตุ่มถ่วง ตรงย่ำ สีจุด แล้วผมก็เอาไปเชื่อม จะเป็นตรงนี้หรือเปล่าครับ

ใครพอรู้ช่วยแน่นำทีครับ ขอบคุณล่วงหน้
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

RELAXER

***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

ZAAKA

ฟ้าวๆไปใส่แบตสาเด้อ
แร้วตัณหาทุกอย่างสี่เบิดไปทันที
ดังที่ผมเคยเปนเมื่อแรกขี่แอล
ไม่ก้อต่อสายไฟไหม่เด้อ
ต่อตรงยิงเข้ากล่องโลดจากตัวปั่นไฟ
หลังจากต่อตรงก้อใช้ได้ปกติดี
ผมจึงได้มาตัดต่อแบบนิ
แต่บ่มีไฟเด้อใช้แระไฟขาดทันที :-* :P
[

RELAXER

ขอบฮราฟ แบตไม่เสีย แต่เหมือนสายไฟขาดข้างใน ขอบคุณครับ

aoaaued