Main Menu

มือใหม่ถามปัญหา ser หน่อยครับ

เริ่มโดย ratt2518, กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:08:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ratt2518

คือว่า ser ss ของผมวาล์วมันไม่เปิดครับ ลองเร่งเครื่องดูแล้ว ผมก็เลยลองถอดน็อตจับแกนคาวานาออกมาว่าจะดูเฟืองปรากฏว่าลองขยับแกนดู มันหลุดขึ้นมาทั้งแกนเลย มันปกติป่าวครับ ถ้าไม่ปกติต้องทำไงบ้าง รบกวนด้วยครับ

@@TaJung@@

ขากาวานาตัวล่างน่าจะหักไปแล้ว  ต้องเปิดฝาครอบขวาออกมาดู...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

ratt2518

vios3455

น่าจะหักนะครับ ต้องดูตัวล่างด้วย ต้องเปิดฝาเครื่องข้าง ไม่น่าแพงนะครับ 500  ถึงไหมนะ

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ตาม นั้น   ขันน็อต หัว กาวานา  ไม่เป็น ไม่หาอะไร  ล็อก แกนไว้ก่อน  ข้างล่างเลย หัก ไป ด้วย 

สลัก แกน กาวานา  ไม่กี่ สิบบาท 

ขาบังคับ ล่าง ที่มีรูป คล้ายหัวใจ .... ร้อยกว่า  บาท 

ที่สำคัญสุด ๆ  ดู แคร้ง ดูครับ ว่า เขา ขันมา จน  สลัก ขูด  หวาน  หมด  ไป แล้ว ก็ได้ 

.

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ratt2518

ASENAL

เพื่อความมันส์ สะใจ

รื้อมาเปลี่ยนเลย